mfuko wa pensheni wa pspf

Sikiliza Tone Radio Live Hapa, na Tembelea Website yetu www.toneradiotz.com
Home » » PAMOJA SANAA GROUP WATEMBELEA KITUO CHA WATOTO YATIMA CHAKUWAMA NA KUTOA MSAADA!

PAMOJA SANAA GROUP WATEMBELEA KITUO CHA WATOTO YATIMA CHAKUWAMA NA KUTOA MSAADA!

 WASANII WA KUNDI LA PAMOJA SANAA GROUP WAKIWASILI KATIKA KITUO CHA KULELEA WATOTO YATIMA CHAKUWAMA KILICHOPO SINZA MEEDA 
 WASANII WA KUNDI LA PAMOJA SANAA GROUP WAKIWA NA PILIKA PILIKA ZA HAPA NA PALE WAKIJIANDAA KWA AJILI YA KUWAONA WATOTO HAO 
 
 BAADHI YA WATOTO WA KITUO CHA CHAKUWAMA WAKIFURAHIA UGENI WA LEO 
 
 
 MLEZI WA KIKUNDI CHA PAMOJA SANAA GROUP MZEE CHONYA AKITOA SALAM ZAKE NA KUSEMA JAMBO LA KWA NINI WALIAMUA KUFIKA KATIKA KITUO HICHO.


 MLEZI MKUU KIKUNDI CHA PAMOJA SANAA GROUP MZEE CHONYA AKIKABIDHI MSAADA KWA WATOTO HAO YATIMA AMBAO WANAISHI KATIKA MAZINGIRA MAGUMU.
 KATIBU MKUU WA KIKUNDI CHA PAMOJA SANAA GROUP ABDALLAH TENGA AKIZUNGUMZIA NIA YA WAO KUFIKA KATIKA KITUO HICHO CHA CHAKUWAMA
MWENYEKITI WA KIKUNDI CHA PAMOJA SANAA GROUP KASSIM MPETA 
MSIMAMIZI MKUU WA KITUO CHA KULELEA WATOTO YATIMA CHA CHAKUWAMA, NDUGU HASSAN AKITOA MAELEZO MAFUPI JUU YA KITUO HICHO

MANUARI MRUMA (MR.NZOKE) AKIZUNGUMZA NA WAANDISHI WA HABARI

 BI UKUMBI AKIWA PAMOJA NA MLEZI MKUU WA WATOTO NDUGU HASANI 

 BI. URUMBI
 MZEE MAGOBA AKIWA NA MMOJA WA WATOTO YATIMA 

 BAADHI YA WASANII WA PAMOJA SANAA GROUP WAKIWA KATIKA PICHA YA PAMOJA NA MMOJA  YA WATOTO YATIMA 
 VITU MBALIMBALI VILIVYO TOLEWA NA KIKUNDI CHA PAMOJA GROUP
 PICHA YA PAMOJA YA KIKUNDI CHA PAMOJA GROUP NA WATOTO YATIMA 


 VIONGOZI WA KIKUNDI CHA PAMOJA SANAA GROUP

 WATOTO YATIMA WAKIIMBA WIMBO WA KUSHUKURU KWA MAJONZI MAKUBWA JAMBO LILILOSABABISHA WASANII WENGI KUTOKWA NA MACHOZI.

 MZEE MAGOBA WA KATI KATI AKILIA BAADA YA KUGUSWA NA UJUMBE WA WIMBO WA WATOTO YATIMA

 MSANII TEGE AKILIA KWA UCHUNGU WAKATI WATOTO WAKIIMBA WIMBO WA MAJONZI
 WASANII WADOGO WA KIKUNDI CHA PAMOJA SANAA GROUP WAKIFANYA IGIZO FUPI


 WASANII WAKIIGIZA


 PICHA ZOTE NA BLOGSZAMIKOA

0 comments:

 
Supported by Tone Multimedia Company Limited
Copyright © 2012. Dar es salaam Yetu - All Rights Reserved
Designed by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Blogs za Mikoa