tone

tone
Sikiliza Tone Radio Live Hapa, na Tembelea Website yetu www.toneradiotz.com
Home » » MKUU WA MKOA WA DAR ES SALAAM PAUL MAKONDA AMEWATAKA WASIMAMIZI WA MIRADI YA MATENGENEZO YA YA BARABARA KUZINGATIA TAALUMA

MKUU WA MKOA WA DAR ES SALAAM PAUL MAKONDA AMEWATAKA WASIMAMIZI WA MIRADI YA MATENGENEZO YA YA BARABARA KUZINGATIA TAALUMA

Ikiwa unatukio lolote au jambo lolote tuma kupitia Barua pepe yetu blogzamikoa@live.com au Whatsapp namba +255765056399.

(PICHA ZOTE NA KHAMISI MUSSA)

0 comments:

 
Supported by Tone Multimedia Company Limited
Copyright © 2012. Dar es salaam Yetu - All Rights Reserved
Designed by Fredy Tony Njeje
Proudly powered by Blogs za Mikoa